Em muốn đo nhan sắc vs chị Tâm Tít mọi người giúp giùm em nhé?

Seguir
  • Seguir de forma pública
  • Seguir de forma anónima
  • Dejar de seguir
chuyện là thế này em là con lai Nhật Việt chúa ghét mấy con chảnh chẹ ghê tỡm như Tâm Tít làm như mình đẹp lắm thý mà gớm em mún đo tất cả những gì em có vs Tâm Tít những tấm em chụp ...mostrar más
Mejor respuesta
- Mình không quan tâm Tâm Tít là ai, và bạn là người nào..Mình chỉ quan tâm chính mình thôi.
- Đừng nên ghét ai cả, vì khi đó dễ dẫn đến ganh tị , tranh đua và mất thời gian làm những việc vô bổ..
- Tốt nhất là hãy quan tâm đến chính bản thân mình và người thân của mình. Suy nghĩ xem làm gì để mình ngày càng tốt hơn thì hay..

Chúc bạn vui vẻ

Source:

sarrat
  • Calificar
  • Comentario

Otras respuestas (10)

Calificada con la mayor puntuación
  • Calificada con la mayor puntuación
  • Más antigua
  • La más reciente
  • Tuan respondida hace 3 años
    troi dat, vay ma di so sanh vs tam tit a
    minh cung chang thich gi tam tit lam, nhung noi that la ban ko co cua di so vs nguoi ta dau
    • 1
    • Comentario
  • Hiếu respondida hace 3 años
    bạn ko thua về sắc đẹp mà bạn thua về tính cách của mình hãy gạt bỏ tính ghen tị đó đi ko tốt đâu
    ở VN có câu tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà
    • 1
    • Comentario
  • nhilanthandongtien respondida hace 3 años
    Em thua là cái chắc .Bởi vì đơn giản là wm ganh tị với sắc đẹp với người khác .Giống như mụ phù thủy nhìn mình trong gương và nghe gương nịnh hot .
    • 1
    • Comentario
  • Susi respondida hace 3 años
    Bạn rất dễ thương và xinh đẹp nhưng mà cái đẹp còn tùy vào mắt từng người nhìn,bạn thấy bạn đẹp hơn Tâm tít mà người khác thấy ko phải thế thì sao ;))
    Nói chung là bạn ko tin thì cứ tập tin đi là vừa. Nói đùa vậy thôi,Tâm tít được nhiều người để ý và biết đến là do cô ấy hoạt động trong lĩnh vực nghệ thuật (ca sĩ,diễn viên,người mẫu) nên được nhiều người biết đến còn bạn đang đi học...
    Hơn hay ko cũng kệ đi bạn,có gì quan trọng đâu,dành thời gian cho những điều khác,những người khác đáng quan tâm hơn kìa :)
    • 1
    • Comentario
  • Tie Tie respondida hace 3 años
    Chaj oj. Chj oj. Nhjn laj mjnh cho ki oj ha~g so sanh vs Tam Tit nhák chj. Chi co make up toan bo, photoshop tat ca cajban mat chi thj cug lam la gan = chị Tam hoj. Hajz.z.z.z.z. Dug la meo khen meo dai dui. Pà hon ngui ta hoc thuc, chju cao mak caj cah nc cua chj lao nhu the thi co dep nhu thánh cug hk co cua xáh dep cho Tam Tit dau nhék. E mak la chj thj e da dam dau zo dog cuc trau, chet tu lau oj.
    • Calificar
    • Comentario
  • dalatme respondida hace 3 años
    Oh, my god ! you're so beautiful ! i'm touched !! co be xinh that day ! tu lan da trang rat tu nhien nhu la trung ga vay, voi lai khuon mat co net "thien than " A Dong do ! wow , dang thi minh day & rat dep do ! I don't know who is Tam Tit ? but who care ? co be rat dep & noi that co duoc mot co ban gai nhu that nay la " best wishes " cua con trai roi ( that includes me - hiih ) !! Haizzz, nghi toi minh- buon qua !! hic, because where I live now, I only see the foreigners who are not as "beautiful & so cute " as you !!!!! Truly
    • Calificar
    • Comentario
  • robinson respondida hace 3 años
    Mỗi người một khác mà e, Tâm Tít có cái vẻ kiêu sa quý phái của con gái Hà Thành, e ko có, e cũng xinh nhưng ko phải 1 vẻ đẹp nhìn 1 lần là nhớ. Đừng so sánh nữa em ạ
    • Calificar
    • Comentario
  • Bình Minh respondida hace 3 años
    Chỉ biết em thôi, còn Tâm Tít là ai đâu có biết. Vậy nên em không có thua.
    • Calificar
    • Comentario
  • shiro tran respondida hace 3 años
    Bna dep lam. Thiet do> COn gai Nhat la xih nhat ma. Hihihi.
    Nhug ban a, phai xem lai xem ban co hon dc Tam o tam log ko.
    Shit! Mjh cug cha thjk day doi ai dau.
    Ve co ban thj mjh rat nguog mo ve dep cua ban va ca Tam Tit.
    Ban cao va dag chuan ko can chjh.
    CHi can ban diu dang mot chut nua la an dut Tam tit.
    Noi that do.
    Con trai thjk con gai diu dag
    • Calificar
    • Comentario
  • Sign In 

para añadir tu respuesta

• Conan respondida hace 3 años
    chẳng biết Tâm Tít là con nào...

But you are kind of normal... ^^!...not so pretty ..but not so ugle...just normal...

I would give you 6/10 pts..:))
    • Calificar
    • Comentario

¿Quién sigue esta pregunta?

%
    MEJORES RESPUESTAS
    Miembro desde el:
    Número total de respuestas:
    Puntos de esta semana:
    Seguir

Dejar de seguir

Bloquear